Extended Logger (1.3.0-beta2) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Syslog
ta: கட்டமைவுவிபரம்

en: any
ta: எதுவும்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Data
ta: தரவு

en: Output
ta: வெளியீடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
