External DB Login (8.x-1.0-alpha05) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Port
ta: துறை

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மன்னிக்கவும். அங்கீகரிக்கப்படாத பயனர்  பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்.
    <a href="@password">உங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து   விட்டீர்களா?</a>

en: MySQL, MariaDB, Percona Server, or equivalent
ta: MySQL, MariaDB, Percona Server, அல்லது அதற்கு சமமான
