External Entities (3.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Text format
fil: Format ng teksto
