External Entities (3.0.0-beta7) - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: all
ta: அனைத்து

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Mode
ta: முறை

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Constant
ta: மாறிலி

en: Info
ta: தகவல்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Save format
ta: வடிவத்தை சேமித்தல்
