External Entities (3.0.0-beta7) - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Version
vi: Phiên bản

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: Files
vi: Các tập tin

en: no
vi: không

en: Page
vi: Trang

en: Fields
vi: Các trường

en: Mode
vi: Chế độ

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: seconds
vi: giây

en: API key
vi: khóa API

en: Constant
vi: Hằng

en: Query
vi: Truy vấn

en: Info
vi: Thông tin

en: Generic
vi: Chung

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Read only
vi: Chỉ được đọc

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: @type: updated %title.
vi: @type: đã cập nhật %title.

en: @type: added %title.
vi: @type: đã thêm %title.

en: Identifier
vi: Định danh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Annotations
vi: Chú giải

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: @type %title has been created.
vi: @type %title đã được tạo.

en: @type %title has been updated.
vi: @type %title đã được cập nhật.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Number of pages
vi: Số trang

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Save format
vi: Lưu định dạng

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Page number
vi: Số trang

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần
