External Link Translation (1.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Link
ta: சுட்டி

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Copy
ta: நகல்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: not yet assigned
ta: இதுவரை ஒதுக்கப்படவில்லை

en: not yet created
ta: இதுவரை உருவாக்கப்படவில்லை
