EzDevPortal - An open source framework for developer portals (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Register
vi: Đăng ký

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Article
vi: Bài viết

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Download
vi: Tải về

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Back
vi: Trở lại

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Add item
vi: Thêm mục

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Button
vi: Nút

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Slide
vi: Trượt

en: Units
vi: Đơn vị

en: Blogs
vi: Blog

en: Forums
vi: Diễn đàn

en: Document
vi: Tài liệu

en: Reset password
vi: Thiết lập lại mật khẩu

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Blue
vi: Xanh

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Print
vi: In

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Path to custom icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng tùy chọn

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
vi: Để đổi mật khẩu hiện tại, vui lòng nhập mật khẩu mới vào.

en: Forum topic
vi: Chủ đề thảo luận

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Use for multi-user blogs. Every user gets a personal blog.
vi: Sủ dụng cho các blog đa người dùng. Mỗi người dùng có một blog cá nhân.

en: A <em>forum topic</em> starts a new discussion thread within a forum.
vi: Một <em>chủ đề diễn đàn</em> sẽ khởi tạo một mạch thảo luận trong diễn đàn.

en: Forum navigation vocabulary
vi: Từ loại cho diễn đàn

en: An administrator created an account for you at [site:name]
vi: Quản trị viên đã cấp tài khoản cho bạn trên website [site:name]

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai
