EzDevPortal - An open source framework for developer portals (1.0.1-beta1) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Register
fil: Magrehistro

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Back
fil: Bumalik

en: Path
fil: Landas

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Header
fil: Ulunan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Blogs
fil: Mga blog

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Reset password
fil: I-reset ang hudyat

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.

en: Forum topic
fil: Paksa sa forum

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: A <em>forum topic</em> starts a new discussion thread within a forum.
fil: Ang isang <em>paksa ng pagpupulong</em> ay magsisimula ng isang bagong hibla ng talakayan sa loob ng isang pagpupulong.

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
