Fast Autocomplete (8.x-1.3) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
