Facets (2.0.7) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Text
ta: உரை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Mode
ta: முறை

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Month
ta: மாதம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: OR
ta: அல்லது

en: Day
ta: நாள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: String
ta: சொல்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Position
ta: இடம்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: AND
ta: மற்றும்

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: On value
ta: ஆன் மதிப்பு

en: Off value
ta: ஆஃப் மதிப்பு

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
