Facets (8.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Configure
fil: Ayusin

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Languages
fil: Mga wika

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: Text format
fil: Format ng teksto
