Facets (8.x-1.8) - en to th translation catalogue (50 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Prefix
th: คำนำหน้า

en: Suffix
th: คำต่อท้าย

en: Delete
th: ลบ

en: Type
th: ประเภท

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Search
th: ค้นหา

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Advanced settings
th: การติดตั้งขั้นสูง

en: Text
th: ข้อความ

en: ID
th: ไอดี

en: Maximum items
th: จำนวนรายการสูงสุด

en: Configure
th: ตั้งค่า

en: Separator
th: คั่น,แยก

en: Exclude
th: ไม่รวม

en: Year
th: ปี

en: Date format
th: รูปแบบวันที่

en: 1 hour | @count hours
th[0]: 1 ชั่วโมง
th[1]: @count ชั่วโมง

en: 1 day | @count days
th[0]: 1 วัน
th[1]: @count วัน

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: URL alias
th: เป็นการกำหนด URL เฉพาะให้กับธีม

en: Sort order
th: ลำดับการเรียง

en: Month
th: เดือน

en: Widget
th: วิดเจ็ต

en: OR
th: หรือ

en: Day
th: วัน

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: String
th: ข้อความ

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Operator
th: ผู้ประกอบการ

en: Hour
th: ชั่วโมง

en: Granularity
th: ความละเอียด

en: Duplicate
th: การทำซ้ำ

en: 1 year | @count years
th[0]: 1 ปี
th[1]: @count ปี

en: Show all
th: แสดงทุกข้อ

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: 1 month | @count months
th[0]: 1 เดือน
th[1]: @count เดือน

en: Text format
th: รูปแบบข้อความ

en: On value
th: ค่าเปิด

en: Off value
th: ค่าปิด

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title

en: No results behavior
th: ลักษณะการทำงานของโหนด
