Facets range NoUiSlider (1.0.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Search
ta: தேடல்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்
