False Account Detector (2.0.0-beta6) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Actions
vi: Thao tác

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: User Accounts
vi: Tài khoản người dùng

en: Enter username
vi: Nhập tên người dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
