Fancy Login (8.x-2.0-beta1) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Display
te: చూపు

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
