Fancy Login (8.x-2.0-rc2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Display
ta: காட்சி

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு
