farmOS (2.0.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
