farmOS (2.0.4) - en to ml translation catalogue (39 entries)

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.
