farmOS (3.2.2) - en to ta translation catalogue (106 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: more
ta: மேலும்

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Quantity
ta: அளவு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Help Text
ta: உதவி உரை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Test
ta: சோதனை

en: Weight
ta: எடை

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: root
ta: மூலம்

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Area
ta: பரப்பு

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: active
ta: செயலில்

en: Categorize
ta: பகுப்பு செய்க

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Method
ta: முறை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Operation
ta: செயல்

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Source
ta: மூலம்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Map
ta: வரைபடம்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Assign
ta: ஒதுக்கு

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு
