farmOS (3.2.4) - en to gu translation catalogue (71 entries)

en: Images
gu: છબીઓ

en: value
gu: મૂલ્ય

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Public
gu: જાહેર

en: more
gu: વધુ

en: Access control
gu: વપરાશ નિયંત્રણ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Priority
gu: અગ્રતા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: root
gu: મૂળ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Import
gu: આયાત

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Time
gu: સમય

en: View
gu: જુઓ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Area
gu: વિસ્તાર

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: active
gu: સક્રિય

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Other
gu: અન્ય

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Condition
gu: શરત

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: Map
gu: નકશો

en: People
gu: લોકો

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Standard
gu: પ્રમાણભૂત

en: Allowed values
gu: અપેક્ષિત મૂલ્યો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Data
gu: માહિતી

en: Emails
gu: ઇમેઇલો

en: Or
gu: અથવા

en: About
gu: વિશે

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Relations
gu: સંબંધો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Bundle
gu: બંડલ

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
