farmOS (3.3.0) - en to te translation catalogue (72 entries)

en: Images
te: బొమ్మలు

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: more
te: మరిన్ని

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Help Text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Test
te: పరీక్ష

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: root
te: మూలం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: All
te: అన్నీ

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Count
te: లెక్క

en: Categorize
te: వర్గీకరించు

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Other
te: ఇతర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Condition
te: నియమం

en: Source
te: మూలం

en: People
te: ప్రజలు

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Or
te: లేదా

en: About
te: గురించి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: And
te: మరియు

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Structure
te: నిర్మాణం
