farmOS (3.4.6) - en to vi translation catalogue (153 entries)

en: Images
vi: Hình ảnh

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: more
vi: thêm

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: root
vi: gốc

en: Parents
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: Setup
vi: Cài đặt

en: View
vi: Xem

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Area
vi: Diện tích

en: Configuration saved.
vi: Đã lưu cấu hình.

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Count
vi: Số lượng

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: active
vi: hoạt động

en: Categorize
vi: Phân loại

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Volume
vi: Thể tích

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Model
vi: Mô hình

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Method
vi: Phương thức

en: Current group
vi: Nhóm hiện thời

en: Private Key
vi: Khoá cá nhân

en: Other
vi: Khác

en: Basic
vi: Cơ bản

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Temperature
vi: Nhiệt độ

en: Override
vi: Ghi đè

en: Operator
vi: Toán tử

en: Operation
vi: Thao tác

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Source
vi: Nguồn

en: Replace
vi: Thay thế

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Units
vi: Đơn vị

en: People
vi: Mọi người

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Parent terms
vi: Các từ liệu cấp trên

en: Permissions
vi: Quyền

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Assets
vi: Các asset

en: Create assets
vi: Tạo asset

en: Date received
vi: Ngày nhận

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Assign
vi: Gán

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Input
vi: Đầu vào

en: Increment
vi: Lượng thêm

en: Decrement
vi: Lượng bớt

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Permission
vi: Quyền

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Children
vi: Con

en: Purchase date
vi: Ngày mua

en: Child
vi: Con

en: Columns
vi: Các cột

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Or
vi: Hoặc

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Column
vi: Cột

en: Popup
vi: Tự mở

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: Ratio
vi: Tỷ lệ

en: Output
vi: Đầu ra

en: Delete asset
vi: Xóa asset

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Notification settings
vi: Các thiết lập thông báo

en: quantity
vi: số lượng

en: Private key
vi: Khóa bí mật

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Flags
vi: Cờ

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: The file could not be uploaded.
vi: Không tải được tệp lên.

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: And
vi: Và

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Terms are displayed in ascending order by weight.
vi: Các phân loại sẽ được sắp xếp tăng dần theo trường Thứ tự.

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Monitor
vi: Màn hình
