farmOS (4.0.0) - en to fil translation catalogue (49 entries)

en: Images
fil: Mga larawan

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: Filter
fil: Salain

en: Categorize
fil: Kategoryahin

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: People
fil: Mga tao

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Or
fil: O

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Structure
fil: Pagkakayari
