farmOS LOOC-C (1.0.1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Method
vi: Phương thức

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connected
vi: Đã kết nối

en: Asc
vi: Tăng dần
