Farm Multitenant (1.0.0-beta6) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
