Farm Multitenant (1.0.0-beta6) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
