farmOS Project Plan (1.1.1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: more
vi: thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Project
vi: Công trình

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Name
vi: Tên

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Location
vi: Vị trí

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Assets
vi: Các asset

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Flags
vi: Cờ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
