farmOS Conservation Planner (1.0.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Property
ta: பண்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: Upload logo image
ta: இலட்சினைப் படத்தினை தரவேற்றுக.

en: Logo path
ta: சின்னம் பாதை
