Farm Template (1.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Quantity
ta: அளவு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Region
ta: பகுதி

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Form
ta: படிவம்

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்
