Fast Revision Purge (1.0.3) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: N/A
ta: இல்
