Fastly (4.0.4) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Module
ta: கூடகம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: General
ta: பொது

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
