Fastly (8.x-3.13) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Add
fil: Idagdag

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: Reports
fil: Mga ulat

en: - Select -
fil: - Pumili -
