Fasttoggle (8.x-2.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: disabled
cy: analluog

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: blocked
cy: wedi ei flocio

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: block
cy: bloc

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi

en: not sticky
cy: ddim yn ludiog

en: sticky
cy: gludiog

en: not promoted
cy: heb ei hyrwyddo

en: promoted
cy: wedi ei hyrwyddo
