Facebook Instant Articles (8.x-2.2) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Error
ta: பிழை

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: Style
ta: பாணி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
