Facebook Instant Articles (8.x-2.2) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Setup
vi: Cài đặt

en: Error
vi: Lỗi

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Source URL
vi: URL nguồn

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Info
vi: Thông tin

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Unordered
vi: Không thứ tự

en: Ordered
vi: Có thứ tự

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: About
vi: Giới thiệu

en: Margin
vi: Lề

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: No link
vi: Không liên kết

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Page ID
vi: Mã số trang

en: Show controls
vi: Hiện điều khiển

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Ad Type
vi: Loại Quảng cáo
