Facebook Messenger Bot (2.0.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
