Field Based Login (8.x-2.3) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User
ta: பயனர்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மன்னிக்கவும். அங்கீகரிக்கப்படாத பயனர்  பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்.
    <a href="@password">உங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து   விட்டீர்களா?</a>

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
