Feedback (3.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: Block settings
vi: Các thiết lập khối

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Send
vi: Gửi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Feedback messages
vi: Thông điệp phản hồi

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: If you experience a bug or would like to see an addition on the current page, feel free to leave us a message.
vi: Nếu bạn tìm ra được một lỗi hoặc muốn xem một phần thêm trên trang hiện thời, hãy thoải mái để lại thông điệp cho chúng tôi.

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu
