FFmpeg Media (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (53 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: High
te: ఎక్కువ

en: Format
te: ఆకృతి

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Unknown
te: తెలియని

en: file
te: ఫైలు

en: Error
te: సమస్య

en: All
te: అన్నీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Details
te: వివరాలు

en: General
te: సాధారణ

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Position
te: స్థానం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Duration
te: నిడివి

en: Source
te: మూలం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Maximum height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Maximum width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు
