FFmpeg Media (1.0.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Error
ta: பிழை

en: All
ta: எல்லா

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: N/A
ta: இல்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: General
ta: பொது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Clone
ta: போலிகை

en: Position
ta: இடம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Source
ta: மூலம்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: New
ta: புதிய

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Path prefix
ta: வழி முன்னொட்டு

en: Queue
ta: வரிசை

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Minimal
ta: குறைந்தது
