FFmpeg Media (1.0.0-alpha6) - en to vi translation catalogue (122 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Private
vi: Riêng tư

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: default
vi: mặc định

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: High
vi: Cao

en: Format
vi: Định dạng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Bottom
vi: Cuối

en: Added
vi: Đã thêm

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Filter
vi: Lọc

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Normal
vi: Bình thường

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Scale
vi: Co dãn

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Details
vi: Chi tiết

en: Model
vi: Mô hình

en: Processors
vi: Bộ xử lí

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Loop
vi: Lặp

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Temperature
vi: Nhiệt độ

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Set default
vi: Đặt mặc định

en: Position
vi: Vị trí

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Close
vi: Đóng

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: seconds
vi: giây

en: Secret key
vi: Khóa bí mật

en: ms
vi: mili-giây

en: Source
vi: Nguồn

en: Middle
vi: Giữa

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Permissions
vi: Quyền

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Retry
vi: Thử lại

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: completed
vi: đã hoàn thành

en: New
vi: Mới

en: Watermark
vi: Thủy ấn

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt

en: Image path
vi: Đường dẫn ảnh

en: Stereo
vi: Âm lập thể

en: Mono
vi: Âm đơn

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Auto
vi: Tự động

en: pending
vi: trì hoãn

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Path prefix
vi: Phần đầu đường dẫn

en: Margin
vi: Lề

en: Set as default
vi: Đặt làm mặc định

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Broadcast
vi: Quảng bá

en: Profile ID
vi: Mã hồ sơ

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Maximum height
vi: Chiều cao tối đa

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Music
vi: Âm nhạc

en: Font name
vi: Tên phông chữ

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: Not Started
vi: Chưa bắt đầu

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Show controls
vi: Hiện điều khiển

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: Permission Denied
vi: Không đủ quyền truy cập

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Player Settings
vi: Thiết lập của trình phát Media

en: Preload
vi: Nạp trước
