Field Bundle (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Delete all translations
ta: அனைத்து மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு
