Field Bundle (1.0.4) - en to gu translation catalogue (23 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Group
gu: સમૂહ

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: All
gu: બધા

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Other
gu: અન્ય

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Default options
gu: મૂળભૂત વિકલ્પો

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: Delete all translations
gu: બધું ભાષાંતર કાઢિ નાખો

en: Delete @language translation
gu: @language અનુવાદ કાઢી નાખો
