Field Compare (1.1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: empty
ta: காலி

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
