ZURB Orbit (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: yes
vi: có

en: File
vi: Tập tin

en: no
vi: không

en: Fields
vi: Các trường

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: About
vi: Giới thiệu

en: Nothing
vi: Không có gì
