Field Suggestion (1.0.0-alpha9) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Select
vi: Chọn

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: - Select a field type -
vi: - Chọn một kiểu trường -
