Field UI AJAX (8.x-1.0-beta2) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે
