Field Updater Service (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Bundle
ta: பொதி

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
