File Entity Browser (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: About
ta: பற்றி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை
