File Entity Browser (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: File Browser
vi: Bộ duyệt tập tin

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Embed
vi: Nhúng

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
